Nhân ngày Phụ nữ Việt Nam – Vietnamese Women’s Day – 20 tháng 10, các học viên Trung Tâm Anh Ngữ Slingo đã tự tay làm những tấm thiệp, những đoá hoa và những lời chúc ngọt ngào đến các cô giáo, các bà, và các mẹ một ngày lễ ý nghĩa và hạnh phúc!
Nhân ngày Phụ nữ Việt Nam – Vietnamese Women’s Day – 20 tháng 10, các học viên Trung Tâm Anh Ngữ Slingo đã tự tay làm những tấm thiệp, những đoá hoa và những lời chúc ngọt ngào đến các cô giáo, các bà, và các mẹ một ngày lễ ý nghĩa và hạnh phúc!
Các bạn nhỏ vốn rất thích ăn bánh, và sẽ càng thích thú hơn nếu được tự tay làm bánh. Hè đến, SLINGO lại tổ chức các buổi ngoại khóa thú vị cho các bạn nhỏ học viên của Trung tâm. Lần này các bạn đã được đến tận hiệu làm bánh và tự tay
Ngày 21/05/2024, Trung tâm Anh ngữ SLINGO đã phối hợp với Trường mầm non Việt Anh tổ chức Chương trình ngoại khoá với chủ đề “Hello Summer”. Buổi ngoại khóa tiếng Anh đã giúp các bạn học sinh Trường mầm non Việt Anh có dịp trải nghiệm và thể hiện mình qua các tiết mục
Nhân dịp Trung thu, Trung tâm Anh ngữ SLINGO SLINGO đã tổ chức một buổi lễ Trung thu sôi động và ý nghĩa cho các bạn nhỏ của Trung tâm
Hiện tại, SLINGO đã triển khai dạy STEM trong chương trình đào tạo Anh ngữ cho các học viên thông qua lồng ghép các bài học về Maths, Science, Technology và Engineer nhằm giúp học viên làm quen với các kiến thức và kỹ năng STEM bằng tiếng Anh.
Mỗi tháng học viên SLINGO sẽ có một chủ đề ngoại khóa thú vị để các em học tiếng Anh qua các trò chơi và hoạt động trải nghiệm bổ ích.
Chủ đề của tháng 7 là FUNNY SUMMER